ราคา 5500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 183.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) | Family Park Condominium (FP Condominium)

Tel. 0974542624
0974542624
2021-01-19 20:20:37.0
เลขที่ประกาศ: 326175
รายละเอียดเพิ่มเติม

DM2131 ให้เช่า Family Park 097-454-2624
ให้เช่า แฟมมิลี่ ปาร์ค ลาดพร้าว 48

Special price 5,500 THB/month

Size : 29 sqm
Type : studio
Floor: 5

- ตลาดห้วยขวาง

== มีห้องสวย ราคาถูกสุด พร้อมเข้าอยู่อีกหลายห้อง

097-454-2624
Line : @condo9444 (มี@นะคะ)

รับซื้อบ้านมือสอง , คอนโดมือสอง
ขายฝาก เงินด่วน รับเงินภายใน 24 ชม
รับฝากขาย-เช่า-ซื้อ อสังหา, ให้คำปรึกษาเรื่องสินเชื่อ

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) Family Park Condominium (FP Condominium)
แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) | Family Park Condominium (FP Condominium)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
DM2131 แฟมมิลี่ ปาร์ค ลาดพร้าว 48 ให้เช่าเพียง 5500 บาทMRT สุทธิสาร
ขาย 5500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ IDEO Mix สุขุมวิท 103 (อุดมสุข) - 2990000 บาท ติดต่อคุณ yungying thitiphan